| Tên thành phần | Fuse PPTC có thể thiết lập lại |
|---|---|
| Gói | Mặt đất |
| Tôi giữ. | 0,05A |
| tôi đi du lịch | 0,15A |
| Điện áp chặn DC tối đa | 20V |
|---|---|
| Điện áp RMS tối đa | 14V |
| Dòng điện tăng vọt về phía trước cực đại | 80A |
| Gói | DO-214AA(SMB) |
| Điện áp RMS tối đa | 21V |
|---|---|
| Điện áp chuyển tiếp tối đa | 0,5V |
| Điện áp ngược đỉnh lặp lại tối đa | 30V |
| Gói | DO-214AA(SMB) |
| Điện áp chặn DC tối đa | 20V |
|---|---|
| Điện áp ngược đỉnh lặp lại tối đa | 20V |
| Dòng chuyển tiếp trung bình tối đa | 2A |
| Điện áp chuyển tiếp tối đa | 0,5V |
| Điện áp chặn DC tối đa | 30V |
|---|---|
| Gói | DO-214AA(SMB) |
| Điện áp RMS tối đa | 21V |
| Điện áp chuyển tiếp tối đa | 0,5V |
| Phạm vi nhiệt độ giao nhau hoạt động | -55 đến +150℃ |
|---|---|
| Điện áp chuyển tiếp tối đa | 0,5V |
| Dòng điện tăng vọt về phía trước cực đại | 50A |
| Điện áp chặn DC tối đa | 40V |
| Dòng chuyển tiếp trung bình tối đa | 2A |
|---|---|
| Điện áp ngược đỉnh lặp lại tối đa | 50V |
| Phạm vi nhiệt độ giao nhau hoạt động | -55 đến +150℃ |
| Gói | DO-214AA(SMB) |
| Điện áp RMS tối đa | 42V |
|---|---|
| Dòng chuyển tiếp trung bình tối đa | 2A |
| Gói | DO-214AA(SMB) |
| Điện áp chặn DC tối đa | 60V |