| Kích thước gói | DO-214AC/SMA |
|---|---|
| Thành phần | Bộ triệt xung điện Thyristor |
| Điểm | Điốt TSS |
| Dòng rò tối đa | Ít hơn 5μA |
| Tên TSS | Bộ ức chế tăng điện áp Thyristor (TSS) |
| điện áp hoạt động | 5.0v |
|---|---|
| Gói | DFN1006 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Điện áp kẹp | 20V |
| Phù hợp với Rohs | Vâng |
| Vbr | 6.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-26 |
| Junction Capacitance | 1.0 PF |
| Application | SIM Ports, USB 2.0 Power And Data Line Protection |
| Vc | 13.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | DFN2510-10L Package |
| Application | High Speed Serial Interfaces, USB 3.0, USB 2.0 |
| Lead Soldering Temperature | 260℃(10sec) |
| Vrwm-Reverse Breakdown Voltage | 12.0V |
|---|---|
| Marking Code | 712 |
| Lead Soldering Temperature | 260℃(10sec) |
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-23-3L Package |
| Phạm vi nhiệt độ giao nhau hoạt động | -65 đến +125℃ |
|---|---|
| Dòng điện chỉnh lưu trung bình ở TA=75℃ | 2A |
| Điện áp RMS tối đa | 42V |
| Điện áp ngược đỉnh lặp lại tối đa | 60V |
| Điện áp chặn DC tối đa | 60V |