| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф11mm |
| NTC R25 | 20Ω |
| Imax(A) | 2A |
| Điện trở dưới tải | 613mΩ |
| Điện trở ở 25oC ± 20% | 8Ω |
|---|---|
| Tối đa, dòng điện làm việc cho phép | 4A |
| Chống dưới tải (mΩ) | 194mΩ |
| Yếu tố tản | 15mW/oC |
| Hằng số thời gian nhiệt | 68 giây. |
| Điện trở ở 25oC ± 20% | 10Ω |
|---|---|
| Tối đa, dòng điện làm việc cho phép | 4A |
| Chống dưới tải (mΩ) | 206mΩ |
| Yếu tố tản | 15mW/oC |
| Hằng số thời gian nhiệt | 65 giây |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | F13mm |
| NTC R25 | 4Ω |
| Imax(A) | 5A |
| Điện trở dưới tải | 124mΩ |
| Điện trở ở 25oC ± 20% | 8Ω |
|---|---|
| Tối đa, dòng điện làm việc cho phép | 4A |
| Chống dưới tải (mΩ) | 5Ω |
| Yếu tố tản | 15mW/oC |
| Hằng số thời gian nhiệt | 125mΩ |
| Điện trở ở 25oC ± 20% | 10Ω |
|---|---|
| Tối đa, dòng điện làm việc cho phép | 4A |
| Chống dưới tải (mΩ) | 206mΩ |
| Yếu tố tản | 15mW/oC |
| Hằng số thời gian nhiệt | 65mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC ~ +90oC |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng | 25ns |
| Đánh giá điện áp | 400V |
| Điện trở cách điện tối thiểu | 1 GΩ |
| Đánh giá hiện tại | 10kA |
| Tên khác | ống chống sét |
|---|---|
| Chiều dài | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 470V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 900V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 1000v |
| nhiệt độ lưu trữ | -40°C~+90°C |
|---|---|
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 360V±20% |
| Min. Tối thiểu. Insulation Resistance Vật liệu chống điện | 1GΩ (@100V) |
| Loại lắp đặt | THT |
| Ưu điểm | 1. Before breakdown (conduction), it is equivalent to an open circuit, with a large resistance an |
| Tên TSS | Bộ ức chế tăng điện áp Thyristor (TSS) |
|---|---|
| Điểm | Điốt TSS |
| Thành phần | Bộ triệt xung điện Thyristor |
| Mô tả | Bộ ức chế tăng điện áp Thyristor (TSS) |
| Dòng rò tối đa | Ít hơn 5μA |