| Tên khác | thiết bị chống sét Gdt |
|---|---|
| chiều dài | φ8*10mm |
| Vật liệu | bạch tuộc |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 600V±20% |
| Chân | điện cực 3 chân |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | 5*5*4.2mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 350V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 700V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 800V |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | 5*5*4.2mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 800V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 1200V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 1400V |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | φ5,5*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 230V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 600V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 700V |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 230V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 600V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 700V |
| Tên khác | ống chống sét |
|---|---|
| Chiều dài | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 600V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 1100V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 1200V |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 230V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 600V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 700V |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 350V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 800V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 900V |
| Tên khác | Khóa khí |
|---|---|
| Kích thước | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 800V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 1200V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 1400V |
| Tên SMBJ24CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ24CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ24CA Vrwm | 24v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 26.7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 29.5V |