| Vm | 5.0v |
|---|---|
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| NÓ | 10mA |
| Vc@Ipp | 9.2V |
| 5KP10A Vrwm | 10.0v |
|---|---|
| 5KP10A Vbr@It (Tối thiểu) | 11.10V |
| 5KP10A Vbr@It (tối đa) | 12.30V |
| 5KP10A Nó | 1mA |
| 5KP10A Vc@Ipp | 17.0V |
| Mô tả | Phụ tùng ô tô |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 33V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên SMDJ48A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ48A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ48A Vrwm | 48V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 53,3V |
| Vbr@It (Tối đa) | 58.9V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 26V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Mô tả | TVS điốt |
|---|---|
| Hình dạng | R6/P600 |
| Vật liệu | silicon |
| Vm | 30V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 33.3V |
| Tên SMBJ440CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ440CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ440CA Vrwm | 440V |
| SMBJ440CA Vbr@It (Tối thiểu) | 492V |
| SMBJ440CA Vbr@It (Tối đa) | 543V |
| Tên SMAJ58CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ58CA Vrwm | 58.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 64,40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 71.20V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 24.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 26.70V |
| Vbr@It (Tối đa) | 29,50V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 30V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 33.3V |
| Vbr@It (Tối đa) | 36,8V |