| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 20V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 6.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.67V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7.37V |
| Tên SMBJ6.5CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ6.5CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ6.5CA Vrwm | 6.5V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| SMBJ6.5CA Vbr@It (Tối đa) | 7.22V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 58.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 64,40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 71.20V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | chì xuyên tâm |
| VAC | 30V |
| VDC | 42V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 47v |
| tên | Máy giảm điện áp thoáng qua |
|---|---|
| Dòng | SMJC |
| Số mô hình | SMCJ78CA |
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 78V |
| Loại gói | DO-214AC |
|---|---|
| Điện áp chờ ngược Vrwm | 22V |
| Điện áp đánh thủng Vbr@It (Tối thiểu) | 24,4V |
| Điện áp đánh thủng Vbr@It (Tối đa) | 26.9V |
| Kiểm tra hiện tại | 1mA |
| Loại gói | SOD-123 |
|---|---|
| Máy VRWM điện áp ngưng điện ngược | 11,0 |
| Điện áp ngắt VBR ((V) @IT MIN | 12.20 |
| Điện áp ngắt VBR ((V) @IT MAX | 13.50 |
| TestCurrentIT (mA) | 1 |
| Điện áp tắt ngược | 18V |
|---|---|
| Phá vỡĐồng độ điện áp @It min | 20.11 |
| Phá vỡ, áp suất @It max | 22.01 |
| Kiểm tra hiện tại | 50mA |
| Điện áp kẹp tối đa @Ipp | 30.9V |
| Điện áp chờ ngược 15KPA28A | 28V |
|---|---|
| 15KPA28A BreakdownVoltage@It min | 31.28V |
| 15KPA28A BreakdownVoltage@It max | 34.24V |
| 15KPA28A Điện thử | 5mA |
| 15KPA28A Năng lượng kẹp tối đa @IPP | 47.5V |