| Tên thành phần | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ58CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ58CA Vrwm | 58V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 64.4V |
| SMBJ58CA Vbr@It (Tối đa) | 71.2V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 64V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 71.1V |
| Vbr@It (Tối đa) | 78,6V |
| Tên SMCJ100A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| SMCJ100A Vrwm | 100V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 111V |
| Vbr@It (Tối đa) | 123V |
| Tên SMAJ24CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ24CA Vrwm | 24.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 26.7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 29,50V |
| Tên SMAJ12CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ12CA Vrwm | 12.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 13,3V |
| SMAJ12CA Vbr@It (Tối đa) | 14,7V |
| Tên SMBJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ36A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ36A Vrwm | 36V |
| SMBJ36A Vbr@It (Tối thiểu) | 40V |
| SMBJ36A Vbr@It (Tối đa) | 44.2V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Điện áp ngưng hoạt động ngược | 100.0V |
| Điện áp chia cắt @ It Min | 111.0V |
| Điện áp đánh thủng@It Max | 123.0V |
| tên | TVS điốt |
|---|---|
| Điện áp ngưng hoạt động ngược | 78.0V |
| Điện áp phá vỡ @It Min | 86.7V |
| Điện áp đánh thủng @It Max | 95.8V |
| Kiểm tra hiện tại | 1mA |
| Tên SMBJ28CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ28CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ28CA Vrwm | 28V |
| SMBJ28CA Vbr@It (Tối thiểu) | 14,4V |
| SMBJ28CA Vbr@It (Tối đa) | 31.10V |
| Tên SMCJ160CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ160CA Vrwm | 160v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 178V |
| Vbr@It (Tối đa) | 197V |