| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ40A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ40A Vrwm | 40V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 44,4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 49,1V |
| Tên SMDJ40CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ40CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ40CA Vrwm | 40V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 44,4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 49,1V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AA/SMB |
| Vm | 6.5V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7.22V |
| Tên SMBJ16A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ16A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ16A Vrwm | 16V |
| SMBJ16A Vbr@It (Tối thiểu) | 17.8V |
| SMBJ16A Vbr@It (Tối đa) | 19.7V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ440A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ440A Vrwm | 440.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 492.0V |
| Vbr@It (Tối đa) | 543.0V |
| Tên SMDJ5.0CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ5.0CA Vrwm | 5.0v |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| Tên SMCJ33CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ33CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ33CA Vrwm | 33V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 36,7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 40,60V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ400CA Vrwm | 400.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 447.0V |
| Vbr@It (Tối đa) | 494.0V |
| Tên SMBJ30A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ30A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ30A Vrwm | 30V |
| SMBJ30A Vbr@It (Tối thiểu) | 33.3V |
| SMBJ30A Vbr@It (Tối đa) | 36,8V |
| Tên SMDJ15CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ15CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ15CA Vrwm | 15V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 16.7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 18,5V |