| Gói SM8S36AG | DO-218AB |
|---|---|
| SM8S36AG Vr | 36V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| SM8S36AG Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 40.0v |
| Tên sản phẩm | Mảng ESD |
|---|---|
| Gói sản phẩm | SOD-323 |
| Vrwm (Tối đa) | 3.3V |
| Vbr (Tối thiểu) | 4.0V |
| Ir (Tối đa.) | 0,1μA |
| Tên khác | Linh kiện hệ thống Ô TÔ |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| Kiểu lắp | Lượng bề mặt |
| thực tế ảo | 28V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Tên SMAJ70CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ70CA | DO-214AC |
| SMAJ70CA Vrwm | 70,0V |
| SMAJ70CA Vbr@It (Tối thiểu) | 77,80V |
| SMAJ70CA Vbr@It (Tối đa) | 86,00V |
| Tên SMAJ28CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ28CA | DO-214AC |
| SMAJ28CA Vrwm | 28.0V |
| SMAJ28CA Vbr@It (Tối thiểu) | 31.10V |
| SMAJ28CA Vbr@It (Tối đa) | 34,40V |
| Tên SMAJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ36A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ36A Vrwm | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối thiểu) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối đa) | 44.20V |
| Tên SMDJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ36A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ36A Vrwm | 36V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 44.2V |
| Tên SMAJ64A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 64.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 71.10V |
| Vbr@It (Tối đa) | 78,60V |
| Tên SMAJ33CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ33CA Vrwm | 33.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 36,70V |
| Vbr@It (Tối đa) | 40,60V |
| Tên SMAJ22A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ22A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ22A Vrwm | 22.0V |
| SMAJ22A Vbr@It (Tối thiểu) | 24,4V |
| SMAJ22A Vbr@It (Tối đa) | 26.9V |