| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | F13mm |
| NTC R25 | 2,5Ω |
| cực đại | 6A |
| Điện trở dưới tải | 88mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф11mm |
| NTC R25 | 2,5Ω |
| Imax(A) | 5A |
| Điện trở dưới tải | 95mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф5mm |
| NTC R25 | 10Ω |
| Imax(A) | 0,7A |
| Điện trở dưới tải | 771mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф9mm |
| NTC R25 | 10Ω |
| Imax(A) | 2A |
| Điện trở dưới tải | 458mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф20mm |
| NTC R25 | 10Ω |
| Imax(A) | 16A |
| Điện trở dưới tải | 194mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | F13mm |
| NTC R25 | 8Ω |
| Imax(A) | 4A |
| Điện trở dưới tải | 194mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | F13mm |
| NTC R25 | 3Ω |
| cực đại | 6A |
| Điện trở dưới tải | 92mΩ |
| Chất liệu chì | Đồng bạc |
|---|---|
| chứng nhận | UL, CUL, VDE, RoHS |
| Điện dung tối đa | <1,0pF |
| Đánh giá điện áp | 400V |
| Trọng lượng | 0,8g |
| Phù hợp với Rohs | Vâng |
|---|---|
| Gói | SOD-523 |
| Khả năng kết nối | 15pF |
| Số lượng mỗi cuộn | 5.000 CÁI |
| điện áp hoạt động | 5.0v |
| Điện áp kẹp | 10V |
|---|---|
| Gói | DFN1006 |
| Khả năng kết nối | 15pF |
| Phù hợp với Rohs | Vâng |
| Số lượng mỗi cuộn | 10.000 chiếc |