| Vc | 13.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | DFN2510-10L Package |
| Application | High Speed Serial Interfaces, USB 3.0, USB 2.0 |
| Lead Soldering Temperature | 260℃(10sec) |
| điện áp hoạt động | 5.0v |
|---|---|
| Gói | DFN1006 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Điện áp kẹp | 20V |
| Phù hợp với Rohs | Vâng |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | F13mm |
| NTC R25 | 4Ω |
| Imax(A) | 5A |
| Điện trở dưới tải | 124mΩ |
| Điện trở ở 25oC ± 20% | 8Ω |
|---|---|
| Tối đa, dòng điện làm việc cho phép | 4A |
| Chống dưới tải (mΩ) | 5Ω |
| Yếu tố tản | 15mW/oC |
| Hằng số thời gian nhiệt | 125mΩ |
| Điện trở ở 25oC ± 20% | 10Ω |
|---|---|
| Tối đa, dòng điện làm việc cho phép | 4A |
| Chống dưới tải (mΩ) | 206mΩ |
| Yếu tố tản | 15mW/oC |
| Hằng số thời gian nhiệt | 65mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | F13mm |
| NTC R25 | 2,5Ω |
| cực đại | 6A |
| Điện trở dưới tải | 88mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф11mm |
| NTC R25 | 2,5Ω |
| Imax(A) | 5A |
| Điện trở dưới tải | 95mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф5mm |
| NTC R25 | 10Ω |
| Imax(A) | 0,7A |
| Điện trở dưới tải | 771mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф9mm |
| NTC R25 | 10Ω |
| Imax(A) | 2A |
| Điện trở dưới tải | 458mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф20mm |
| NTC R25 | 10Ω |
| Imax(A) | 16A |
| Điện trở dưới tải | 194mΩ |