| Mô tả | Phụ tùng ô tô |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 33V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 26V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên SMAJ58CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ58CA Vrwm | 58.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 64,40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 71.20V |
| Tên sản phẩm | Biến trở chip nhiều lớp |
|---|---|
| Loại gói | SMD0402 |
| Vdc (Tối đa) | 5.5V |
| Vv (Tối thiểu) | 7.6V |
| Vv (Tối đa) | 12v |
| Tên sản phẩm | Biến trở oxit kim loại |
|---|---|
| Loại gói | Ф14mm |
| VAC | 275V |
| VDC | 350v |
| Điện áp biến trở | 330(297~363)V |
| Tên sản phẩm | Biến trở oxit kim loại |
|---|---|
| Loại gói | Ф20mm |
| VAC | 300V |
| VDC | 385V |
| Điện áp biến trở | 470(423~517)V |
| Tên khác | Biến trở SMD |
|---|---|
| Kích thước | Ф7mm |
| VAC | 300V |
| VDC | 385V |
| Điện áp biến trở | 470(423~517)V |
| Mục | Bộ bảo vệ khe hở tia lửa |
|---|---|
| kích cỡ gói | SMD |
| đấu với | 140(119~221)V |
| IR/DC | 100M/50V |
| c | 1,0pF |
| Tên thành phần | cầu chì có thể đặt lại pptc |
|---|---|
| Gói | chì xuyên tâm |
| hoạt động hiện tại | 0,75A |
| tôi đi du lịch | 1,50A |
| điện áp tối đa | 135V |
| Kích thước gói | DO-214AC/SMA |
|---|---|
| Thành phần | Bộ triệt xung điện Thyristor |
| Điểm | Điốt TSS |
| Dòng rò tối đa | Ít hơn 5μA |
| Tên TSS | Bộ ức chế tăng điện áp Thyristor (TSS) |