| Tên SMBJ5.0A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ5.0A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ5.0A Vrwm | 5V |
| SMBJ5.0A Vbr@It (Tối thiểu) | 6,4V |
| SMBJ5.0A Vbr@It (Tối đa) | 7.0v |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 58V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 64.4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 71.2V |
| Tên sản phẩm SMCJ220CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ220CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ220CA Vrwm | 220V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 246V |
| SMCJ220CA Vbr@It (Tối đa) | 272V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AA/SMB |
| Vm | 5.0v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 5.0v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Vm | 22.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 24,4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 26.9V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Vm | 78.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 86.7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 95.8V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Vm | 51,0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 56,7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 62,7V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 20V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 6.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.67V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7.37V |