| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AA/SMB |
| Vm | 6.5V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7.22V |
| Tên SMBJ16A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ16A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ16A Vrwm | 16V |
| SMBJ16A Vbr@It (Tối thiểu) | 17.8V |
| SMBJ16A Vbr@It (Tối đa) | 19.7V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ400CA Vrwm | 400.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 447.0V |
| Vbr@It (Tối đa) | 494.0V |
| Tên SMAJ24CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ24CA Vrwm | 24.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 26.7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 29,50V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ40A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ40A Vrwm | 40V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 44,4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 49,1V |
| tên | Máy giảm điện áp thoáng qua |
|---|---|
| Dòng | SMJC |
| Số mô hình | SMCJ78CA |
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 78V |
| Tên SMAJ33CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ33CA Vrwm | 33.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 36,70V |
| Vbr@It (Tối đa) | 40,60V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 64V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 71.1V |
| Vbr@It (Tối đa) | 78,6V |
| Tên SMCJ100A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| SMCJ100A Vrwm | 100V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 111V |
| Vbr@It (Tối đa) | 123V |
| Tên SMBJ28CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ28CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ28CA Vrwm | 28V |
| SMBJ28CA Vbr@It (Tối thiểu) | 14,4V |
| SMBJ28CA Vbr@It (Tối đa) | 31.10V |