| Phạm vi nhiệt độ giao nhau hoạt động | -65 đến +125℃ |
|---|---|
| Dòng điện chỉnh lưu trung bình ở TA=75℃ | 2A |
| Điện áp RMS tối đa | 42V |
| Điện áp ngược đỉnh lặp lại tối đa | 60V |
| Điện áp chặn DC tối đa | 60V |
| Phù hợp với Rohs | Vâng |
|---|---|
| Gói | SOD-523 |
| Khả năng kết nối | 15pF |
| Số lượng mỗi cuộn | 5.000 CÁI |
| điện áp hoạt động | 5.0v |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 6.5V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 7.22V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,98V |
| Tên SMAJ64A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 64.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 71.10V |
| Vbr@It (Tối đa) | 78,60V |
| Tên SMAJ12CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ12CA Vrwm | 12.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 13,3V |
| SMAJ12CA Vbr@It (Tối đa) | 14,7V |
| Tên SMCJ160CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ160CA Vrwm | 160v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 178V |
| Vbr@It (Tối đa) | 197V |
| Tên SMBJ440CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ440CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ440CA Vrwm | 440V |
| SMBJ440CA Vbr@It (Tối thiểu) | 492V |
| SMBJ440CA Vbr@It (Tối đa) | 543V |
| Tên SMAJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ36A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ36A Vrwm | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối thiểu) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối đa) | 44.20V |
| Tên SMAJ22A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ22A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ22A Vrwm | 22.0V |
| SMAJ22A Vbr@It (Tối thiểu) | 24,4V |
| SMAJ22A Vbr@It (Tối đa) | 26.9V |
| Tên SMDJ40CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ40CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ40CA Vrwm | 40V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 44,4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 49,1V |