| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 350V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 800V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 900V |
| Tên khác | Khóa khí |
|---|---|
| Kích thước | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 800V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 1200V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 1400V |
| Tên sản phẩm | Biến trở oxit kim loại |
|---|---|
| Kích thước | Ф14mm |
| VAC | 50V |
| VDC | 65V |
| Điện áp biến trở | 82(74~90)V |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф11mm |
| R25 | 10Ω |
| cực đại | 3A |
| Điện trở dưới tải | 275mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф20mm |
| NTC R25 | 20Ω |
| Imax(A) | 4A |
| Điện trở dưới tải | 194mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф11mm |
| NTC R25 | 16Ω |
| Imax(A) | 16A |
| Điện trở dưới tải | 470mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф11mm |
| NTC R25 | 20Ω |
| Imax(A) | 2A |
| Điện trở dưới tải | 613mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC ~ +90oC |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng | 25ns |
| Đánh giá điện áp | 400V |
| Điện trở cách điện tối thiểu | 1 GΩ |
| Đánh giá hiện tại | 10kA |
| Vrwm-Reverse Breakdown Voltage | 12.0V |
|---|---|
| Marking Code | 712 |
| Lead Soldering Temperature | 260℃(10sec) |
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-23-3L Package |