| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | F13mm |
| NTC R25 | 8Ω |
| Imax(A) | 4A |
| Điện trở dưới tải | 194mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | F13mm |
| NTC R25 | 3Ω |
| cực đại | 6A |
| Điện trở dưới tải | 92mΩ |
| Mục | Biến trở oxit kim loại |
|---|---|
| Gói | Ф25mm |
| VAC | 250V |
| VDC | 320V |
| Điện áp biến trở | 390(351~429)V |
| Tên thành phần | Biến trở chip nhiều lớp |
|---|---|
| Gói thành phần | SMD1812 |
| Điện áp hoạt động DC tối đa | 385V |
| Vv (Tối thiểu) | 423V |
| Vv (Tối đa) | 517V |
| Vbr | 6.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-26 |
| Junction Capacitance | 1.0 PF |
| Application | SIM Ports, USB 2.0 Power And Data Line Protection |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | 5*5*4.2mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 350V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 700V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 800V |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | 5*5*4.2mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 800V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 1200V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 1400V |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | φ5,5*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 230V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 600V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 700V |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 230V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 600V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 700V |
| Tên sản phẩm | ống xả khí |
|---|---|
| Kích thước | φ8*6mm |
| DC Spark-over Voltage @100V/μs | 230V±20% |
| Tăng áp xung phát sáng @ 100V/μs | 600V |
| Max. Tối đa. Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs Điện áp xung đánh lửa @1KV/μ | 700V |