| Tên SMBJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ36A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ36A Vrwm | 36V |
| SMBJ36A Vbr@It (Tối thiểu) | 40V |
| SMBJ36A Vbr@It (Tối đa) | 44.2V |
| Tên SMDJ5.0CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ5.0CA Vrwm | 5.0v |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| tên | TVS điốt |
|---|---|
| Điện áp ngưng hoạt động ngược | 78.0V |
| Điện áp phá vỡ @It Min | 86.7V |
| Điện áp đánh thủng @It Max | 95.8V |
| Kiểm tra hiện tại | 1mA |
| Tên SMBJ30A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ30A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ30A Vrwm | 30V |
| SMBJ30A Vbr@It (Tối thiểu) | 33.3V |
| SMBJ30A Vbr@It (Tối đa) | 36,8V |
| Tên SMCJ33CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ33CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ33CA Vrwm | 33V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 36,7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 40,60V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ440A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ440A Vrwm | 440.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 492.0V |
| Vbr@It (Tối đa) | 543.0V |
| Tên SMDJ48A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ48A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ48A Vrwm | 48V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 53,3V |
| Vbr@It (Tối đa) | 58.9V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Điện áp ngưng hoạt động ngược | 100.0V |
| Điện áp chia cắt @ It Min | 111.0V |
| Điện áp đánh thủng@It Max | 123.0V |
| Mục | TVS điốt |
|---|---|
| dấu chân | R6/P600 |
| Vm | 30.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 33,51V |
| NÓ | 50mA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ90CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ90CA Vrwm | 90V |
| SMCJ90CA Vbr@It (Tối thiểu) | 100V |
| Vbr@It (Tối đa) | 111V |