| Tên thành phần | Biến trở chip nhiều lớp |
|---|---|
| Gói thành phần | SMD1812 |
| Điện áp hoạt động DC tối đa | 385V |
| Vv (Tối thiểu) | 423V |
| Vv (Tối đa) | 517V |
| Tên sản phẩm | Biến trở oxit kim loại |
|---|---|
| Kích thước | Ф14mm |
| VAC | 50V |
| VDC | 65V |
| Điện áp biến trở | 82(74~90)V |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф11mm |
| R25 | 10Ω |
| cực đại | 3A |
| Điện trở dưới tải | 275mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф20mm |
| NTC R25 | 20Ω |
| Imax(A) | 4A |
| Điện trở dưới tải | 194mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф11mm |
| NTC R25 | 16Ω |
| Imax(A) | 16A |
| Điện trở dưới tải | 470mΩ |
| Tên sản phẩm | Nhiệt điện trở NTC |
|---|---|
| Loại gói | Ф11mm |
| NTC R25 | 20Ω |
| Imax(A) | 2A |
| Điện trở dưới tải | 613mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC ~ +90oC |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng | 25ns |
| Đánh giá điện áp | 400V |
| Điện trở cách điện tối thiểu | 1 GΩ |
| Đánh giá hiện tại | 10kA |
| Kích thước gói | DO-214AC/SMA |
|---|---|
| Thành phần | Bộ triệt xung điện Thyristor |
| Điểm | Điốt TSS |
| Dòng rò tối đa | Ít hơn 5μA |
| Tên TSS | Bộ ức chế tăng điện áp Thyristor (TSS) |
| điện áp hoạt động | 5.0v |
|---|---|
| Gói | DFN1006 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Điện áp kẹp | 20V |
| Phù hợp với Rohs | Vâng |
| Vbr | 6.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-26 |
| Junction Capacitance | 1.0 PF |
| Application | SIM Ports, USB 2.0 Power And Data Line Protection |