| Phạm vi nhiệt độ giao nhau hoạt động | -65 đến +125℃ |
|---|---|
| Dòng điện chỉnh lưu trung bình ở TA=75℃ | 2A |
| Điện áp RMS tối đa | 42V |
| Điện áp ngược đỉnh lặp lại tối đa | 60V |
| Điện áp chặn DC tối đa | 60V |
| Phù hợp với Rohs | Vâng |
|---|---|
| Gói | SOD-523 |
| Khả năng kết nối | 15pF |
| Số lượng mỗi cuộn | 5.000 CÁI |
| điện áp hoạt động | 5.0v |
| Tên thành phần | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ58CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ58CA Vrwm | 58V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 64.4V |
| SMBJ58CA Vbr@It (Tối đa) | 71.2V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Điện áp ngưng hoạt động ngược | 100.0V |
| Điện áp chia cắt @ It Min | 111.0V |
| Điện áp đánh thủng@It Max | 123.0V |
| Tên sản phẩm SMCJ220CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ220CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ220CA Vrwm | 220V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 246V |
| SMCJ220CA Vbr@It (Tối đa) | 272V |
| Tên SMDJ48A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ48A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ48A Vrwm | 48V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 53,3V |
| Vbr@It (Tối đa) | 58.9V |
| Tên SMCJ33CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ33CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ33CA Vrwm | 33V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 36,7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 40,60V |
| Tên SMBJ440CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ440CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ440CA Vrwm | 440V |
| SMBJ440CA Vbr@It (Tối thiểu) | 492V |
| SMBJ440CA Vbr@It (Tối đa) | 543V |
| Tên SMBJ24CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ24CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ24CA Vrwm | 24v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 26.7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 29.5V |
| Tên TSS | Bộ ức chế tăng điện áp Thyristor (TSS) |
|---|---|
| Điểm | Điốt TSS |
| Thành phần | Bộ triệt xung điện Thyristor |
| Mô tả | Bộ ức chế tăng điện áp Thyristor (TSS) |
| Dòng rò tối đa | Ít hơn 5μA |