| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 24.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 26.70V |
| Vbr@It (Tối đa) | 29,50V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 26V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Loại gói | DO-218AB |
|---|---|
| thực tế ảo | 22V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 24,4V |
| Loại gói | DO-214AC |
|---|---|
| Điện áp chờ ngược Vrwm | 22V |
| Điện áp đánh thủng Vbr@It (Tối thiểu) | 24,4V |
| Điện áp đánh thủng Vbr@It (Tối đa) | 26.9V |
| Kiểm tra hiện tại | 1mA |
| Loại gói | SOD-123 |
|---|---|
| Máy VRWM điện áp ngưng điện ngược | 11,0 |
| Điện áp ngắt VBR ((V) @IT MIN | 12.20 |
| Điện áp ngắt VBR ((V) @IT MAX | 13.50 |
| TestCurrentIT (mA) | 1 |
| Điện áp tắt ngược | 18V |
|---|---|
| Phá vỡĐồng độ điện áp @It min | 20.11 |
| Phá vỡ, áp suất @It max | 22.01 |
| Kiểm tra hiện tại | 50mA |
| Điện áp kẹp tối đa @Ipp | 30.9V |
| Vm | 5.0v |
|---|---|
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| NÓ | 10mA |
| Vc@Ipp | 9.2V |
| 5KP10A Vrwm | 10.0v |
|---|---|
| 5KP10A Vbr@It (Tối thiểu) | 11.10V |
| 5KP10A Vbr@It (tối đa) | 12.30V |
| 5KP10A Nó | 1mA |
| 5KP10A Vc@Ipp | 17.0V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 6.5V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 7.22V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,98V |
| Điện áp kẹp | 10V |
|---|---|
| Gói | DFN1006 |
| Khả năng kết nối | 15pF |
| Phù hợp với Rohs | Vâng |
| Số lượng mỗi cuộn | 10.000 chiếc |