| Tên SMBJ6.5CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ6.5CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ6.5CA Vrwm | 6.5V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| SMBJ6.5CA Vbr@It (Tối đa) | 7.22V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 58.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 64,40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 71.20V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | chì xuyên tâm |
| VAC | 30V |
| VDC | 42V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 47v |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 24v |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên SMBJ15CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ15CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ15CA Vrwm | 15V |
| SMBJ15CA Vbr@It (Tối thiểu) | 16.7V |
| SMBJ15CA Vbr@It (Tối đa) | 18,5V |
| tên | Máy giảm điện áp thoáng qua |
|---|---|
| Dòng | SMJC |
| Số mô hình | SMCJ78CA |
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 78V |
| Tên SMCJ90CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ90CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ90CA Vrwm | 90V |
| SMCJ90CA Vbr@It (Tối thiểu) | 100V |
| SMCJ90CA Vbr@It (Tối đa) | 111V |
| Tên khác | Điốt thụ động |
|---|---|
| dấu chân | R6/P600 |
| Vm | 45V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 50,3V |
| NÓ | 5mA |
| Mô tả | TVS điốt |
|---|---|
| Hình dạng | R6/P600 |
| Vật liệu | silicon |
| Vm | 30V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 33.3V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 30V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 33.3V |
| Vbr@It (Tối đa) | 36,8V |