| Tên SMDJ15CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ15CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ15CA Vrwm | 15V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 16.7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 18,5V |
| Tên SMBJ28CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ28CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ28CA Vrwm | 28V |
| SMBJ28CA Vbr@It (Tối thiểu) | 14,4V |
| SMBJ28CA Vbr@It (Tối đa) | 31.10V |
| Tên SMBJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ36A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ36A Vrwm | 36V |
| SMBJ36A Vbr@It (Tối thiểu) | 40V |
| SMBJ36A Vbr@It (Tối đa) | 44.2V |
| Tên SMCJ160CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ160CA Vrwm | 160v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 178V |
| Vbr@It (Tối đa) | 197V |
| Tên SMDJ5.0CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ5.0CA Vrwm | 5.0v |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| tên | TVS điốt |
|---|---|
| Điện áp ngưng hoạt động ngược | 78.0V |
| Điện áp phá vỡ @It Min | 86.7V |
| Điện áp đánh thủng @It Max | 95.8V |
| Kiểm tra hiện tại | 1mA |
| Tên SMBJ30A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ30A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ30A Vrwm | 30V |
| SMBJ30A Vbr@It (Tối thiểu) | 33.3V |
| SMBJ30A Vbr@It (Tối đa) | 36,8V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ440A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ440A Vrwm | 440.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 492.0V |
| Vbr@It (Tối đa) | 543.0V |
| Từ khóa | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | Thiết bị đầu cuối dẫn hướng trục |
| Tên khác | Linh kiện bán dẫn |
| VAC | 45V |
| VDC | 66V |
| Mục | TVS điốt |
|---|---|
| dấu chân | R6/P600 |
| Vm | 30.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 33,51V |
| NÓ | 50mA |