| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ400CA Vrwm | 400.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 447.0V |
| Vbr@It (Tối đa) | 494.0V |
| Tên SMDJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ36A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ36A Vrwm | 36V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 44.2V |
| Tên SMAJ24CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ24CA Vrwm | 24.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 26.7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 29,50V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ40A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ40A Vrwm | 40V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 44,4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 49,1V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| kích cỡ gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 20V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 64V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 71.1V |
| Vbr@It (Tối đa) | 78,6V |
| Tên SMCJ100A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| SMCJ100A Vrwm | 100V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 111V |
| Vbr@It (Tối đa) | 123V |
| Tên SMAJ12CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ12CA Vrwm | 12.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 13,3V |
| SMAJ12CA Vbr@It (Tối đa) | 14,7V |
| Tên SMAJ33CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| SMAJ33CA Vrwm | 33.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 36,70V |
| Vbr@It (Tối đa) | 40,60V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 12.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 13,30V |
| Vbr@It (Tối đa) | 14,70V |