| Loại gói | SOD-123 |
|---|---|
| SMF51A VRWM điện áp tắt ngược | 51.0 |
| SMF51A Điện áp ngắt VBR ((V) @IT MIN | 56.70 |
| Điện áp đánh thủng SMF51A VBR(V) @IT MAX | 62,70 |
| SMF51A TestCurrentIT (mA) | 1 |
| Điện áp ngưng hoạt động ngược | 78.0V |
|---|---|
| Điện áp đánh thủng @It (Tối thiểu) | 86,70V |
| Điện áp đánh thủng@It (Tối đa) | 95,80V |
| Kiểm tra hiện tại | 1mA |
| Điện áp kẹp tối đa @Ipp | 126.0V |
| Loại gói | SOD-123 |
|---|---|
| SMF22CA Máy VRWM điện áp ngưng hoạt động ngược | 22.0 |
| Điện áp đánh thủng SMF22CA VBR(V) @IT MIN | 24h40 |
| SMF22CA Điện áp ngắt VBR ((V) @IT MAX | 26.900 |
| SMF22CA TestCurrentIT (mA) | 1 |
| SMF5.0A Loại gói | SOD-123 |
|---|---|
| SMF5.0A VRWM điện áp tắt ngược | 5.0 |
| SMF5.0A Điện áp ngắt VBR ((V) @IT MIN | 6.40 |
| SMF5.0A Điện áp ngắt VBR ((V) @IT MAX | 7.00 |
| SMF5.0A TestCurrentIT (mA) | 10 |
| Loại gói SMF78CA | SOD-123 |
|---|---|
| SMF78CA VRWM điện áp tắt ngược | 78,0 |
| Điện áp đánh thủng SMF78CA VBR(V) @IT MIN | 86,70 |
| SMF78CA Điện áp ngắt VBR ((V) @IT MAX | 95.80 |
| SMF78CA TestCurrentIT (mA) | 1 |
| Loại gói | DO-218AB |
|---|---|
| thực tế ảo | 33V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 36,7V |
| Gói SM8S36AG | DO-218AB |
|---|---|
| SM8S36AG Vr | 36V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| SM8S36AG Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 40.0v |
| Tên sản phẩm | Mảng ESD |
|---|---|
| Gói sản phẩm | SOD-323 |
| Vrwm (Tối đa) | 3.3V |
| Vbr (Tối thiểu) | 4.0V |
| Ir (Tối đa.) | 0,1μA |
| tên | Mảng ESD |
|---|---|
| Gói | SOT23-3L |
| Vrwm (Tối đa) | 7V/12V |
| Vbr (Tối thiểu) | 7.5V/13.3V |
| Ir (Tối đa.) | 1μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 30V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |