| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 5.0v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| Từ khóa | TVS điốt |
|---|---|
| kích cỡ gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 440V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 492V |
| Vbr@It (Tối đa) | 543V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Tính năng | Thiết bị bảo vệ |
| Vm | 84V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 93,8V |
| Từ khóa | ĐI ốt |
|---|---|
| kích cỡ gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 33.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 36,70V |
| Vbr@It (Tối đa) | 40,60V |
| Từ khóa | Bảo vệ điốt |
|---|---|
| Kích thước | R6/P600 |
| Loại lắp đặt | THT |
| Vm | 78V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 87.1V |
| Từ khóa | TVS điốt |
|---|---|
| Vm | 14V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 15,60V |
| Vbr@It (Tối đa) | 17,20V |
| NÓ | 10mA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 5.0v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 15V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 16.70V |
| Vbr@It (Tối đa) | 18.50V |
| 5KP22CA Vrwm | 22.0V |
|---|---|
| 5KP22CA Vbr@It (Min.) | 24.40V |
| 5KP22CA Vbr@It (Tối đa) | 26,90V |
| 5KP22CA Nó | 1mA |
| 5KP22CA Vc@Ipp | 35.5V |
| Mục | Điốt cho ô tô |
|---|---|
| kích cỡ gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 28V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |