| Từ khóa | Thành phần cấp tự động |
|---|---|
| dấu chân | DO-218AB |
| Chức năng | Bảng mạch bảo vệ |
| Mô hình | Thành phần thụ động |
| thực tế ảo | 30V |
| Tên SMAJ70CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ70CA | DO-214AC |
| SMAJ70CA Vrwm | 70,0V |
| SMAJ70CA Vbr@It (Tối thiểu) | 77,80V |
| SMAJ70CA Vbr@It (Tối đa) | 86,00V |
| Tên SMAJ28CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ28CA | DO-214AC |
| SMAJ28CA Vrwm | 28.0V |
| SMAJ28CA Vbr@It (Tối thiểu) | 31.10V |
| SMAJ28CA Vbr@It (Tối đa) | 34,40V |
| Tên SMAJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ36A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ36A Vrwm | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối thiểu) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối đa) | 44.20V |
| Tên SMAJ64A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 64.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 71.10V |
| Vbr@It (Tối đa) | 78,60V |
| Tên SMAJ22A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ22A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ22A Vrwm | 22.0V |
| SMAJ22A Vbr@It (Tối thiểu) | 24,4V |
| SMAJ22A Vbr@It (Tối đa) | 26.9V |
| Tên SMDJ40CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ40CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ40CA Vrwm | 40V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 44,4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 49,1V |
| Tên SMAJ30A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ30A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ30A Vrwm | 30.0V |
| SMAJ30A Vbr@It (Tối thiểu) | 33,30V |
| SMAJ30A Vbr@It (Tối đa) | 36,80V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AA/SMB |
| Vm | 6.5V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7.22V |
| Tên SMBJ16A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ16A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ16A Vrwm | 16V |
| SMBJ16A Vbr@It (Tối thiểu) | 17.8V |
| SMBJ16A Vbr@It (Tối đa) | 19.7V |