| Tên SMAJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ36A | DO-214AC |
| SMAJ36A Vrwm | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối thiểu) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối đa) | 44.20V |
| Tên SMAJ11A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ11A | DO-214AC |
| SMAJ11A Vrwm | 11.0V |
| SMAJ11A Vbr@It (Tối thiểu) | 12,20V |
| SMAJ11A Vbr@It (Tối đa) | 13,50V |
| Tên SMAJ70CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ70CA | DO-214AC |
| SMAJ70CA Vrwm | 70,0V |
| SMAJ70CA Vbr@It (Tối thiểu) | 77,80V |
| SMAJ70CA Vbr@It (Tối đa) | 86,00V |
| Tên SMAJ28CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ28CA | DO-214AC |
| SMAJ28CA Vrwm | 28.0V |
| SMAJ28CA Vbr@It (Tối thiểu) | 31.10V |
| SMAJ28CA Vbr@It (Tối đa) | 34,40V |
| Loại điốt TVS | DO-214AB/SMC |
|---|---|
| Tên SMDJ170CA | TVS điốt |
| Điốt TVS Vrwm | 170V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 189V |
| Vbr@It (Tối đa) | 209V |
| Tên SMAJ30A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ30A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ30A Vrwm | 30.0V |
| SMAJ30A Vbr@It (Tối thiểu) | 33,30V |
| SMAJ30A Vbr@It (Tối đa) | 36,80V |
| Tên thành phần | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ58CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ58CA Vrwm | 58V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 64.4V |
| SMBJ58CA Vbr@It (Tối đa) | 71.2V |
| Tên SMDJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ36A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ36A Vrwm | 36V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 44.2V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| kích cỡ gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 20V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 22V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |