| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 12.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 13,30V |
| Vbr@It (Tối đa) | 14,70V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Vm | 30.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 33,51V |
| NÓ | 50mA |
| Tên SMDJ15CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMDJ15CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ15CA Vrwm | 15V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 16.7V |
| Vbr@It (Tối đa) | 18,5V |
| Tên SMAJ43A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ43A | DO-214AC |
| SMAJ43A Vrwm | 43V |
| SMAJ43A Vbr@It (Tối thiểu) | 47,80V |
| SMAJ43A Vbr@It (Tối đa) | 52,80V |
| tên | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| Vm | 160v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 178V |
| Vbr@It (Tối đa) | 197V |
| Mục | TVS điốt |
|---|---|
| dấu chân | DO-214AA/SMB |
| Vm | 200V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 224V |
| Vbr@It (Tối đa) | 247V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 70V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 77,8V |
| Vbr@It (Tối đa) | 86V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | chì xuyên tâm |
| VAC | 54V |
| VDC | 76V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 85V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 24v |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AA/SMB |
| Vm | 250V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 279V |
| Vbr@It (Tối đa) | 309V |