| Tên SMBJ15CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ15CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ15CA Vrwm | 15V |
| SMBJ15CA Vbr@It (Tối thiểu) | 16.7V |
| SMBJ15CA Vbr@It (Tối đa) | 18,5V |
| Từ khóa | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | Thiết bị đầu cuối dẫn hướng trục |
| Tên khác | Linh kiện bán dẫn |
| VAC | 45V |
| VDC | 66V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 26V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Từ khóa | ĐI ốt |
|---|---|
| kích cỡ gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 33.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 36,70V |
| Vbr@It (Tối đa) | 40,60V |
| Từ khóa | Bảo vệ điốt |
|---|---|
| Kích thước | R6/P600 |
| Loại lắp đặt | THT |
| Vm | 78V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 87.1V |
| Từ khóa | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ13CA | DO-214AA/SMB |
| Vm | 13V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 14,4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 15.9V |
| Tên SMCJ5.0CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ5.0CA Vrwm | 5.0v |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Vm | 84V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 93,8V |
| NÓ | 50mA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 18V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 5.0v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |