| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | chì xuyên tâm |
| VAC | 54V |
| VDC | 76V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 85V |
| Loại điốt TVS | DO-214AB/SMC |
|---|---|
| Tên SMDJ170CA | TVS điốt |
| Điốt TVS Vrwm | 170V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 189V |
| Vbr@It (Tối đa) | 209V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 24v |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 22V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| kích cỡ gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 20V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 12.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 13,30V |
| Vbr@It (Tối đa) | 14,70V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Vm | 30.0V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 33,51V |
| NÓ | 50mA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AA/SMB |
| Vm | 250V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 279V |
| Vbr@It (Tối đa) | 309V |
| 8.0SMDJ22CA Từ khóa | TVS điốt |
|---|---|
| 8.0SMDJ22CA Vrwm | 22V |
| 8.0SMDJ22CA Vbr@It (Min.) | 22.20V |
| 8.0SMDJ22CA Vbr@It (tối đa.) | 24.50V |
| 8.0SMDJ22CA Nó | 1mA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AA/SMB |
| Vm | 28V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 31,1V |
| Vbr@It (Tối đa) | 34,4V |