| Tên SMAJ30A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ30A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ30A Vrwm | 30.0V |
| SMAJ30A Vbr@It (Tối thiểu) | 33,30V |
| SMAJ30A Vbr@It (Tối đa) | 36,80V |
| Tên SMAJ36A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ36A | DO-214AC |
| SMAJ36A Vrwm | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối thiểu) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (Tối đa) | 44.20V |
| Tên SMAJ11A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ11A | DO-214AC |
| SMAJ11A Vrwm | 11.0V |
| SMAJ11A Vbr@It (Tối thiểu) | 12,20V |
| SMAJ11A Vbr@It (Tối đa) | 13,50V |
| tên | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| Vm | 160v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 178V |
| Vbr@It (Tối đa) | 197V |
| Tên SMAJ43A | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMAJ43A | DO-214AC |
| SMAJ43A Vrwm | 43V |
| SMAJ43A Vbr@It (Tối thiểu) | 47,80V |
| SMAJ43A Vbr@It (Tối đa) | 52,80V |
| Mục | TVS điốt |
|---|---|
| dấu chân | DO-214AA/SMB |
| Vm | 200V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 224V |
| Vbr@It (Tối đa) | 247V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 70V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 77,8V |
| Vbr@It (Tối đa) | 86V |
| Từ khóa | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ13CA | DO-214AA/SMB |
| Vm | 13V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 14,4V |
| Vbr@It (Tối đa) | 15.9V |
| Tên SMCJ5.0CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ5.0CA Vrwm | 5.0v |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| Tên SMBJ15CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMBJ15CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ15CA Vrwm | 15V |
| SMBJ15CA Vbr@It (Tối thiểu) | 16.7V |
| SMBJ15CA Vbr@It (Tối đa) | 18,5V |