| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AB/SMC |
| Vm | 5.0v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |
| Tên SMCJ90CA | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói SMCJ90CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ90CA Vrwm | 90V |
| SMCJ90CA Vbr@It (Tối thiểu) | 100V |
| SMCJ90CA Vbr@It (Tối đa) | 111V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | chì xuyên tâm |
| VAC | 40V |
| VDC | 58V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 64V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | R6/P600 |
| Vm | 84V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 93,8V |
| NÓ | 50mA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 18V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 20,00V |
| Vbr@It (Tối đa) | 22.10V |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 15V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 16.70V |
| Vbr@It (Tối đa) | 18.50V |
| Từ khóa | TVS điốt |
|---|---|
| Vm | 14V |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 15,60V |
| Vbr@It (Tối đa) | 17,20V |
| NÓ | 10mA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 30V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-218AB |
| thực tế ảo | 18V |
| Ir@Vr @25oC | 5μA |
| Ir@Vr @175oC | 150μA |
| Tên sản phẩm | TVS điốt |
|---|---|
| Loại gói | DO-214AC/SMA |
| Vm | 5.0v |
| Vbr@It (Tối thiểu) | 6.40V |
| Vbr@It (Tối đa) | 7,00V |